download >>> remotepc.com
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg2XG25TKXka7R0jdAgNS7ZRrzvCz586kT-hT3BBzhbHo8bRBv-Og80fdJQC47PtEzhvVqiEo32GbDIKgELZgi5AFSs_Vn-HCyFetmNXVzX6nSc5o48vrZOBwEjt2w5_M_tWOy0zCYf9gk-/s400/2561-07-06+10_04_59-RemotePC.png)
หน้าจอโปรแกรม เราสามารถใช้งานได้ โดยไม่ต้อง Login เข้าไปที่ Tab Provide One-Time Access กด Enable Now เพื่อให้ได้ Access ID กับ Key
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgp2YBqJMpaaCwnT_fRqAc5Z0NCqFNsH3J7RYB4bOE2heLQlxd7BbH7kzmRH5k07KGbeTGRllpdX8AHsld4-RXcwggHMUDsgeSJC0dLa-XNdlbukv6vP6B0npYU8qhAMGHa5sAJlHNMoZHE/s400/2561-07-06+10_07_19-RemotePC.png)
ส่วนคนที่ทำการ Remote ก็ไปที่ Tab Connect using One-Time ID ใส่ Access ID กับ ID ของอีกเครื่อง ก็สามรถทำการ Remote ให้แล้ว ครับ
Good Luck
0 ความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น